ĐÀO TẠO, Kiến tập, THƯ VIỆN, Thư viện ảnhKiến tập Miền Tây 2019 – Ngành Hướng dẫn du lịch 22 Th3 Tin liên quan:CẬU BÉ XỨ DỪA VỚI NIỀM ĐAM MÊ "YÊU BẾP"Việt Giao lên ngôi vô địch tại giải bóng đá cụm thi đua khối 8TUYỂN SINH LỚP 10: THÍ SINH CHUYỂN HƯỚNG QUAN TÂM ĐẾN CÁC TRƯỜNG ĐÀO TẠO NGHỀ. Post Views: 173 Giáo viên trường Trung cấp Việt Giao được tuyên dương “Giỏi việc nước, đảm việc nhà” 03 Sinh viên ngành Quản trị khách sạn vào vòng chung kết Hội thi “Học sinh sinh viên giỏi nghề” lần thứ 11